CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

จะหาซื้อเก้าอี้เครื่องบินได้ที่ไหนครับ

กำลังทำห้องนั่งเล่นใหม่อยู่ครับ
    อยากได้เก้าอี้ผู้โดยสารที่ใช้ในเครื่องบินสัก 3-4ตัว(มือสอง)
    ถ้าได้ แบบ Business หรือ first ยิ่งดีเลย
    มีใครพอจะทราบแหล่งซื้อไหมครับ งบไม่เกินตัวละ 30,000

ลองหาดูwebไทยไม่มีเลยแต่webนอกมีขายหลายแห่งแต่สู้ค่าขนส่งไม่ไหว

ขอคำแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : mr150cc - [ วันอาสาฬหบูชา 02:01:50 A:61.90.107.60 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป