CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สนามบินที่เชียงใหม่มีร้านเช่ารถกี่ร้านครับ

เคยเห็นแต่ของAvisครับ แต่แพงกว่าร้านอื่นพอสมควร เห็นBudgetก็มีแต่ไม่ใช่ที่Airport จะเช่ารถเค้าล่วงหน้าแล้วให้เค้าเอารถมาส่งที่Airport แล้วคืนรถที่Airportได้มั้ยครับ ใจจริงอยากเช่ารถตู้แบบมีคนขับมากกว่า แต่ไม่รู้ว่าจะไว้ใจในความปลอดภัยได้แค่ไหนครับ

จากคุณ : BBQ - [ วันอาสาฬหบูชา 12:42:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป