CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ครั้งแรกกับ นครชัย แอร์

พอดีมีโครงการไป ปาย ครับ เลยว่าจะจองตั๋วขากลับจาก ชม.ของ นครชัยแอร์ลองนั่งดูซักที ส่วนขาไปใช้ บริการ ของ นกแอร์ ครับ  โดยรวมบริการดีมากครับ แต่ก็ดันเกิดปัญหากะผมจนได้.....ลองอ่านดู คห. ด้านล่างครับ....เริ่มต้นเลย ก็โทรไปจองตัวกับ นครชัยแอร์ทางโทรศัพท์ก็จะได้ รหัสการจองมา เพื่อเอารหัสนี้ไปโอนตังค์ผ่าน ATM กรุงไทย เสียค่าคอม 15 บาทครับ  แล้วเอาใบสลิบนี้ไปเป็นตั๋วโดยสารได้เลยครับ

จากคุณ : dodoman - [ 23 ก.ค. 48 18:19:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป