CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

รบกวนช่วยเลือกที่นั่งให้หน่อยครับ --> 747-400 United Airlines

เดินทางด้วยเครื่อง 747-400 ของ united airlinesครับ
    รบกวนช่วยเลือกที่นั่งให้หน่อยครับ

อยากได้ที่นั่งริมหน้าต่าง เห็นวิวได้ชัดๆ
    เรื่องความยาวช่วงขา ไม่มีปัญหาครับ
    ที่นั่งไม่มีptv เลยอยากได้ที่ที่เห็นทีวีชัดๆครับ

ไม่ทราบว่ามีใครเคยนั่งเครื่องลำนี้มั่งมั้ยครับ แล้วนั่งตรงไหนรู้สึกยังไง แล้วก็ตรงไหนน่าจะเป็นที่นั่งที่ดีที่สุด ตามความต้องการด้านบนน่ะครับ

รบกวนช่วยเลือกหน่อยครับ เพราะว่าต้องนั่งยาวเลย กลัวว่าถ้าได้ที่นั่งไม่ดีแล้วจะทรมานจัง

อ้อ เป็นeconomy ธรรมดานะครับ ไม่ใช่economy plus

ขอบคุณมากครับ

*รูปจาก http://www.seatguru.com/ ครับ ท่านใดที่จะเดินทางแล้วอยากทราบตำแหน่งที่นั่งคร่าวๆก็ดูได้จากเวบนี้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ค. 48 21:50:35

จากคุณ : น้องผี - [ 28 ก.ค. 48 21:49:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป