CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

พักที่ไหนดีในเมืองแม่ฮ่องสอน & ปาย ??

คือว่า เดือน พ.ย.จะไปดูทุ่งบัวตอง กะว่าจะพักเฟิร์นริมธาร บรรยากาศดีมั๊ยคะ แล้วจะเลยเข้าเมืองปาย นอน 2 คืน คืนแรกจองที่ 12 พันนาไว้แล้ว อีกคืนที่นี่เต็ม ไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนดี ระหว่าง ปายราไดซ์, เบลวิลล่า, บ้านกระทิง, บานานาบองบอง งบไม่เกิน 2000 ต่อคืน เน้นวิวสวยบรรยากาศดีค่ะ หรือมีที่อื่นแนะนำอีก ช่วยบอกด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : เสียงสน - [ 3 ส.ค. 48 18:49:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป