CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

***จะไปล่องเรือแม่น้ำเจ้าพระยา ไปอยุธยา ไปยังงัยค่ะ****

พอดีเพื่อนมาจากต่างจังหวัดค่ะ ว่าจะพาเที่ยวใกล้ ๆ
    เที่ยววัดพระแก้ว แล้วอยากจะพานั่งเรือไปเที่ยวพระราชวังบางประอินทร์ ค่ะ
    คุ้น ๆ ว่ามีเรือจากท่าพระจันทร์ (ไม่แน่ใจ) ไปด้วยค่ะ
    อยากรู้ว่าต้องไปขึ้นเรือที่ท่าไหน อะไร ยังไง ค่ะ  ขอบคุณค่ะ (จะไปช่วงวันหยุด วันแม่ค่ะ พอดีเพื่อนจะพาคุณพ่อคุณแม่ ไปด้วยค่ะ)

จากคุณ : บุนบู - [ 4 ส.ค. 48 09:08:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป