CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากรู้เกี่ยวกับพัทยาใต้ค่ะ

พอดีจะย้ายไปทำงานที่พัทยาใต้น่ะค่ะ แถวถนนทัพพระยา เราเลยอยากจะขอคำแนะนำว่าที่นั่นเป็นงัยบ้าง มีอะไรให้กินให้เที่ยวบ้าง ใกล้โลตัส แล้วก้อบิ๊กซีมั๊ย เราไม่เข้าใจว่าที่พัทยาเนี่ยไม่มีรถสองแถวแบบห้าบาทสิบบาทเลยเหรอ อะไรก้อเหมาอย่างเดียวเลยเหรอ ถ้าเราจะซื้อจักรยานไว้ใช้จะไกลไปมั๊ยถ้าจะปั่นไปโน่นมานี่ เช่นโลตัส บิ๊กซี รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ : Fjord - [ 24 ส.ค. 48 14:12:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป