CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะไปเที่ยวเชียงรายใครพอแนะนำที่เที่ยวได้บ้างครับช่วยหน่อยครับ

ต้นเดือนธันวาคม ผมจะไปเที่ยวเชียงราย ยังไม่รู้จะไปเที่ยวไหนดีเลย อยากให้คนที่เคยไปแล้วช่วยแนะนำให้หน่อยได้ไหมครับ ว่าจะเที่ยวที่ไหนบ้างดี ผมจะพักที่ดอยตุงเป็นศูนยืกลางอะครับ เวลาก็มี วันที่ 9 กลับ 12 ครับช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ หรือหลังไมค์ก้ได้นะครับผม ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : krittanon - [ 2 ก.ย. 48 13:57:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป