CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ติดเกาะช้าง(2)

วันที่สองของการติดเกาะ เราต้องหาแหล่งน้ำจืดก่อน โดยแหล่งแรก เราต้องไปที่ น้ำตกธารมะยมคะ ก่อนถึงนำตกต้องไต่ไปตามหินที่บางทีลื่นบ้าง แต่เราไม่ได้เล่นน้ำที่นี่คะ เพราะไม่ได้เอาเสื้อมา กลัวเปียกรถ ได้แต่ชื่นชมคะ เสียดาย อ๋อ ลืมบอกไปคะ เสียค่าเข้า อุทยาน 20 บาทแต่เที่ยวได้ทุกอุทยานบนเกาะเลยคะ

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : ku_mum - [ 13 ก.ย. 48 14:41:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป