CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@ เพื่อนๆ ช่วกันเลือกที่นั่งในเครื่องบินให้หน่อยครับ @@

เลือกที่นั่งไว้แบบในรูปครับ (ที่วงกลมไว้) OK ไหมครับ...ไป-กลับ กรุงเทพ-ภูเก็ต กับ นกแอร์ครับ...

แล้วที่เขียนไว้ว่า "การเลือกตำแหน่งที่นั่งจะสามารถทำได้ก่อนกำหนดการเดินทาง 6 ชม. ล่วงหน้าเท่านั้น" หมายความว่ายังไงครับ... ทำไมผมจองก่อนได้เป็นเดือนเลยล่ะครับ...

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 48 00:07:41

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 48 23:53:40

จากคุณ : marchmello - [ 16 ก.ย. 48 23:52:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป