CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถ้าจะไป บ้านทาร์ซาน ที่ทองผาภูมิ รถเก๋ง สามารถไปได้ไหมครับ

คือว่าเพื่อนโทรมาชวนไปนอน บ้านทาร์ซานที่ อุทยานแห่งชาติทองผาภูมิช่วง 8-9 ตุลา แล้ว ที่นี้ ผมไม่มีรถกะบะ อยากทราบว่า รถเก๋ง  toyota Altis 1.6 สามารถไปได้ไหมครับ  ทางโหดไหมเอ๋ย ขอบคุณครับ

จากคุณ : เพื่อนสองกล้อง - [ 28 ก.ย. 48 11:41:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป