CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ที่พักภูชี้ฟ้า ที่ไหนดีคะ

ตอนนี้ดูไว้ที่ไร่ภูฟ้า   อยากถามคนที่เคยไปว่าเป็นยังไงบ้างคะ   สอบถามที่นี่ไว้    

แล้วที่นี่แนะนำโปรแกรมเที่ยว  กับแนะนำที่พักที่อื่นๆให้  
    ทางนี้แนะนำให้พัก แม่คำวิลล่า  ที่ดอยตุง  กับโกลเด้นโฮมที่สามเหลี่ยมทองคำ  ที่ที่ทางนี้แนะนำใครเคยไปพักบ้างคะ เป็นยังไงบ้าง   คือไม่อยากพักแพงมากด้วย เพราะแค่นอนแล้วเช้าก็ไปเที่ยวต่อ  แต่ขอให้ดูดี สะอาดก็โอเคแล้วค่ะ    หรือใครมีที่ไหนแนะนำให้ด้วยก็ดีค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ป้าเองจ้ะ - [ 8 ต.ค. 48 08:40:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป