CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ก บ า ล ถ ม อ - หั ว หิ น <-------------- เป็นไงบ้างอ่ะครับ

พอดีแฟนผมเค้าโทรไปเล่นเกมส์กะ สถานีวิทยุแห่งหนึ่ง

แล้วได้รางวัลเป็นแพคเกจของที่นี่มาอ่ะครับ

อยากทราบว่า ภายในนั้นมีกิจกรรมอะไร ให้ทำบ้าง

แล้วอยู่ไกลจาก ตลาด หรือ สถานที่อื่นๆ มากไหนครับ

เผื่อจะไปเดินเล่น หรือ หาอะไรทานกัน

ปล. คงไม่ขับรถไปเองอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

: )

จากคุณ : A r t F u l l Y - [ 11 ต.ค. 48 20:03:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป