CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีเวลา 4 วัน 3 คืน เที่ยวเชียงใหม่จะไปไหนดีคร้าบบบบ

ผมมีแผน จะไปเที่ยว วันที่ 2 - 5 พฤศจิกายน นี้ไปเที่ยวกับแฟนที่เชียงใหม่เป็นครั้งแรกครับ เลยไม่รู้ว่าจะจัด trip เที่ยวกันยังไงดี สถานที่ที่อยากจะไป เช่น ดอยอินทนนท์ - ดอยสุเทพ - น้ำตกแม่ยะ - ออบหลวง - ทุ่งดอกบัวตอง... รบกวน ท่านผู้เดินทางเที่ยวเหนือ บ่อย ๆ ช่วยจัด trip ให้ด้วยสิครับ ไม่รู้จะเริ่มที่ไหนก่อนบ้าง.... หรือท่านผู้ใดสามารถแนะนำสถานที่เที่ยวภายใน 4 วัน 3 คืน ได้เหมาะสมกว่านี้ ก็ขอ sharing หน่อย นะครับ (plan จะเช่ารถขับเที่ยวกันเอง อ่ะ)

จากคุณ : Pog Pok - [ 13 ต.ค. 48 20:30:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป