CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครช่วยจัดโปรแกรมสถานที่ท่องเที่ยวที่ดอยอินทนนท์สัก 4 คืน ให้ที ช่วยด้วยครับ

ใครช่วยจัดโปรแกรมสถานที่ท่องเที่ยวบนดอยอินทนนท์สัก 4 คืน ช่วยด้วยนะครับ
    - เป็นไปได้ไม๊ครับถ้าอยากจะพักที่จุดกางเต็นท์ของที่ร้านลุงแดง -- แม่กลางหลวง -- โครงการเกษตรขุนยวม (หรือมีที่พักอื่นบนดอยแนะนำยิ่งดีเลยครับจะเป็นพระคุณมากๆครับ) ไปกันเพียงสองคนนะครับ
        ขอโทษนะครับที่ตั้งกระทู้ถามเยอะไปหน่อยอย่าถือสานะครับ พอดีไม่เคยมีประสบการณ์ทางเหนือแบบแบกเต็นท์ลุยๆไปเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 48 03:10:20

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 48 03:10:08

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 48 03:09:40

จากคุณ : green natural - [ 14 ต.ค. 48 03:07:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป