CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากขับเครื่องบินเล็ก เป็นนี่ ต้องทำไงดีครับ

สวัสดีครับ ช่วยแนะหน่อย ว่าถ้าผมอยากขับเครื่องบินเล็กได้นี่ ต้องไปเรียนที่ไหน ค่าใช้จ่ายสักเท่าใด เรียนสักกี่เดือน แล้วถ้าอยากจะเช่าเครื่องบินเล็ก สักเดือนหนึ่ง นี่มีที่ไหนให้เช่า แล้วราคาเท่าไหร่บ้างครับ  ช่วยบอกเท่าที่บอกได้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : สิริวุฒิ - [ 15 ต.ค. 48 23:51:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป