CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

2 สาวจะข้ามด่านแม่สายไปพม่า แล้วอยากไปเที่ยวในพม่าต่อได้ไหมและจะน่ากลัวไหมค่ะ

เราจะไปแม่สายแล้วอยากข้ามไปเที่ยวพม่า ที่ไกลไปกว่าตรงร้านค้าแถวด่านได้ไหมค่ะ แล้วต้องทำอย่างไรบ้าง ขึ้นรถที่ไหน ราคาเท่าไหร่ และต้องไปที่จุดท่องเที่ยวใด ที่สำคัญอันตรายไหมที่เราจะไปแค่ผู้หญิง2 คน ขอบคุณเพื่อนๆที่ตอบนะค่ะ

จากคุณ : AA - [ 20 ต.ค. 48 10:32:01 A:10.1.102.14 X:210.213.21.110 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป