CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

>>>>>>> SOUTHERN FUN&EASY : KRABI >>>>>>>>

เมื่อต้นเดือนตุลาคมที่ผ่านมา ผมมีโอกาสได้เหินฟ้าไปเยือนจังหวัดกระบี่ครับ กับทัวร์เอื้องหลวง แพคเกจสนุกทั้งเกาะ ลดทั้งเมือง
    หลังจากที่ได้เข้ามาค้นคว้าเก็บเกี่ยวข้อมูล และคำแนะนำต่างๆจากเพื่อนๆ พี่ๆ ณ ห้อง Blue Planet แห่งนี้อยู่เป็นนานสองนาน

คุณ Sir_SeanPaul, คุณ 7xi, คุณ นู๋นา (letsgokrabi), คุณ Exitbox, คุณ แอต, คุณ flintflight, คุณ แมวนอนหวด, คุณ Kicksan
    ทุกๆท่านที่ผมกล่าวถึงนี้ รวมถึงบางท่านที่อาจตกหล่นไป ได้ให้คำแนะนำต่างๆที่เป็นประโยชน์มากๆ กับการเที่ยวกระบี่ครั้งแรกนี้
    ผมจึงขอนำภาพที่ผมได้ไปสัมผัสมา มาให้ทุกๆท่านได้รับชมกัน และก็ถือโอกาสขอบคุณเพื่อนๆห้อง Blue Planet ไปในตัวด้วยครับ

////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

เช้าวันแรก ไปถึงสนามบินดอนเมือง .. แน่นอน .. ก็ต้องเก็บภาพเครื่องบินกันก่อนเลย
    สีดำๆที่เห็น คือขอบกำแพงชั้นที่ 2 มันขวางอยู่ เลยถ่ายออกมาเป็น PANORAMA ซะ

จากคุณ : Yukihiro - [ 25 ต.ค. 48 23:17:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป