CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@ Review ชวนไปเที่ยว Trip ปากช่อง-เขาใหญ่ 3 วัน 2 คืนค่ะ @@@

หลังจากได้เตรียมตัวศึกษาหาข้อมูลต่าง ๆ ทั้งจากเพื่อน ๆที่นี่และข้อมูลอื่น ๆ ในเว็บ ก็ได้เวลาที่จะเดินทางกันซะที Trip นี้เป็นทริปสำหรับครอบครัวนะค่ะ เพราะจัดขึ้นเพื่อพาครอบครัวของทั้งอี๊ดแล้วก็ของแฟนไปเที่ยวพร้อม ๆ กัน อย่างน้อยก็ปีละครั้งค่ะ ที่พักพักที่ ภูพิมาน ค่ะซื้อจากในงานไทยเที่ยวไทยตั้งแต่เดือนมีนาค่ะ เป็นแบบห้อง Deluxe ซื้อ 1 คืน แถม 1 คืนค่ะ เค้าจะมี 2 แบบให้เลือกนะค่ะว่าถ้าจะไปพักวันอาทิตย์-ศุกร์ จะ 1600 ถ้าไปเมื่อไหร่ก็ได้จะ 2000 ค่ะ ถ้าเพื่อนๆ คนไหนสนใจแนะนำว่าภูพิมานเค้าจะมาออกบูทงานไทยเที่ยวไทยทั้ง 2 รอบค่ะ คือเดือนมีนาและเดือนสิงหา แต่ถ้าเป็นสิงหา ราคาจะเพิ่มอีก 500 บาทค่ะ จริงๆ เล็ง ๆ ภูพิมานไว้นานแล้วค่ะ แต่โทรไปทีไรจะเต็มทุกที ก็เลยวางแผนจองไว้ตั้งแต่ตอนต้น ๆ ปีเลยค่ะ ซื้อมีนาก็จองห้องกันตั้งแต่แรก ๆ ดีกว่าค่ะ ตอนแรกที่ซื้อซื้อไว้แค่ 3 ห้องค่ะ แต่จองไป 4 แล้วมาซื้อเพิ่มตอนเดือนสิงหาอีก 1 เสียดายราคาแพงขึ้นอีก 500 แน่ะ

จากคุณ : udid - [ 9 พ.ย. 48 10:16:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป