CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะไปเกาะช้างครั้งแรกในชีวิต ขอคำแนะนำด้วยครับ

พอดีจองห้องพักที่ ซีวิวรีสอร์ท แอนด์ สปา แต่ว่าไม่เคยไปเลย ถ้าออกจากกรุงเทพ ไปยังไงช่วยบอกเป็นขั้นตอนด้วยครับ
    ขอบคุณอย่างสูง
    ปล.ทาง รร ให้ผมร่วม Gala dinner ด้วย มีใครเคยไปช่วงนั้นบ้างครับ 31 ธค

จากคุณ : เอก - [ 11 พ.ย. 48 14:35:48 A:58.9.140.92 X: TicketID:026363 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป