CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++ รบกวนผู้รู้ จะทำอะไรดีเมื่อต้องรอเปลี่ยนเครื่องที่นาริตะนานมาก 10 ชั่วโมง +++

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำ วิธีการเข้าเมืองโตเกียว จากสนามบินนาริตะ จะต้องทำอย่างไรบ้าง

เพราะว่า สายการบิน ANA ต้องไปรอเปลี่ยนเครื่องถึง 10 ชั่วโมง (เช้าถึงเย็น) ก็เลยคิดว่าจะเป็นไปได้ไหมว่าจะออกไปเที่ยวในเมืองโตเกียว   ควรจะไปไหม ด้วยวิธีใด ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

เคยอ่านเจอในพันทิปมาก่อน แต่หาไม่เจอครับ

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 48 19:50:18

จากคุณ : pktr99 - [ 11 พ.ย. 48 19:45:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป