CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ลุยเดี่ยว 8 วัน 7 คืน ปาย-ห้วยน้ำดัง-เชียงใหม่ ค่ะ

หลังจากที่ต้องตั้งหน้าตั้งตาเผชิญกับปัญหาต่างๆมากมายที่ทำให้ชีวิตหมดพลังไปเลย เหนื่อยจัง!!! ก็เลยตัดสินใจลาออกจากงาน แล้วหลบไปใช้ชีวิตอยู่นิ่งๆคนเดียวมาค่ะ 8 วัน 7 คืน เริ่มที่ปาย 3 คืน ห้วยน้ำดัง 2 คืน และเชียงใหม่ 2 คืน ก็ไปคนเดียวน่ะค่ะ ไม่ได้ทำอะไรมากมายนัก ก็เลยถ่ายรูปมาได้เยอะมากค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาดูนะคะ แล้วก็...รูปอาจจะเยอะไปหน่อย ขออภัยล่วงหน้าค่ะ...อยากให้ทุกคนได้เห็น ได้สัมผัส เหมือนกับที่ตัวเองได้ไปเห็น ได้ไปสัมผัสมา เลยตัดสินใจลงรูปให้ดูกันเต็มๆ...อาจจะเยอะหน่อย อย่าเพิ่งเบื่อนะคะ...

เริ่มตั้งแต่เดินทางออกจาก กทม. เมืองที่สับสน วุ่นวายที่สุด มุ่งหน้าสู้เชียงใหม่ค่ะ...วันนี้เมฆเยอะมากๆเลย

จากคุณ : kitty in tent - [ 16 พ.ย. 48 13:28:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป