CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ชาว BP เนี่ยเป็นคนที่ไหนกันบ้างคะ

แบบว่า เวลาอยากถามเรื่องจังหวัดต่างๆ จะได้สามารถถามคนเชี่ยวชาญพื้นที่จริงได้ค่ะ

ส่วนตัวเองเป็นคน "นครปฐม" ค่ะ

PS. ไม่ได้มีเจตนาว่าใครนอกพื้นที่ที่มีความรู้ ของจังหวัดนั้นๆ นะคะ อยากทราบไว้เผื่อมีใครอยู่จังหวัดเดียวกันบ้างน่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 48 02:04:20

จากคุณ : naughty monkey - [ 17 พ.ย. 48 20:36:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป