CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จัดทริปชั้นปี ไปภูกระดึง ตอนกีฬามหาลัย ปลายปี ช่วยแนะนำหน่อยครับ

สวัสดีครับ คือผมอยากทราบรายละเอียด คร่าวๆ เพราะจะพาเพื่อนในคณะไปเที่ยวชั้นปี ที่ภูกระดึง ประมาณ 23-26 ธันวาคม นี้อ่ะครับ
    ไปกันประมาณ 100 กว่าคน อยากทราบว่าจะมีที่พักมั้ย แล้วพักยังไง แล้วอันตรายมั้ย เพราะผมเป็นคนดูแลอ่ะครับ
    แล้วก้อค่าใช้จ่ายยังไง แล้วเดินทางยังไง ต้องเช่ารถเองใช่มั้ย แล้วก้อ ควรใช้เวลากี่วัน เพื่อไม่ให้เหนื่อยเกินไปอ่ะครับ
    พอดีไม่มีความรู้เลย ก้อเลยอยากขอความอนุเคราะห์จากพวกพี่ๆ ใน blueplanet เนี่ยละครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : par28034 - [ 20 พ.ย. 48 14:30:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป