CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากไปทะเลสัตหีบครับ ไปรถทัวร์โดยสาร แนะนำที่นอนที่มีที่เล่นน้ำ+เดินเล่นหน่อยครับ

ผมอ่่าน www.สัตหีบบีชแล้วนะครับ แต่ไม่ค่อยเคลียร์
    1.ที่พักครับ เล่นน้ำได้ เดินเล่นได้ วิวสวย คือที่ไหนครับ ลงจากรถทัวร์แล้วไปยังไง แล้วขากลับมาท่ารถทัวร์มายังไง
    2.อยากไปเที่ยวชมเรือรบ จากที่พักไปยังไง กลับที่พักยังไงครับ
    3.ท่าเรือไปเกาะขาม จากที่พักไปยังไง กลับที่พักยังไงครับ
    4.ทานอาหารทะเลได้ตรงไหนครับ มื้อเย็นอยากได้แบบใกล้ที่พัก เดินไปได้
    ใครเคยไปมาแล้ว หรือมีข้อมูลรบกวนหน่อยนะครับ หรือใครทราบร้านเช่ารถเครื่องที่สัตหีบบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ ไม่เคยไปสัตหีบเลย เคยไปแต่พัทยาเอง

จากคุณ : .. - [ 21 พ.ย. 48 01:14:26 A:58.9.128.57 X: TicketID:106593 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป