CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++ ช่วยแนะนำโรงเรียนที่ขาดแคลนทุนทั้งทางด้านอุปกรณ์การเรียนและกีฬาหน่อยครับ +++

เนื่องจากผมและทางเพื่อนร่วมงานได้ตั้งชมรม "ธารน้ำใจเพื่อการศึกษา" ครั้งนี้ก็เป็นครั้งที่ 3 แล้วที่จะนำอุปกรณ์ต่างๆไปบริจาคให้เด็กๆที่ยากจน แต่ตอนนี้ยังไม่มีโรงเรียนที่จะไปบริจาคเลยครับ จึงอยากรบกวนเพื่อนๆ ช่วยบอกโรงเรียนที่อยู่ในจังหวัดใกล้เคียงสระบรี(สระบุรีกับนครราชสีมาไม่เอาเพราะไปบริจาคแล้ว)ภายในระยะ 300 กม.หน่อยครับ เช่น เพชรบูรณ์ ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว เป็นต้น

ขอเป็นชื่อโรงเรียน ที่ตั้ง และเบอร์ติดต่อด้วยก็ดีครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Athlons - [ 22 พ.ย. 48 09:33:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป