CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เชียงใหม่ สำหรับมือใหม่...สำหรับคนไปเครื่อง...รถทัวร์ รถไฟ... และ ขสชม(รถเมล์)

ขอออกตัวก่อนนะครับว่าผมเป้นคนที่ไปเที่ยวเชียงใหม่ไม่กี่ครั้งครับ
    แต่พอดีมีเพื่อนๆ หลังไมค์มาถามเกี่ยวกับ โรงแรมที่พักการเดินทาง มานะครับ
    เลยต้องตั้งกระทู้นี้มา เผื่อเอาไว้สำหรับ คนที่จะหาที่พักแบบ 250-400 ต่อคืน ก็คือพออยู่ได้
    แล้วสำหรับคนที่ไม่ได้เอารถยนต์ไปครับ การพึงพิง ระบบขนส่งของ ชม ที่เพิ่งเปิดไป ผมได้มีโอกาสสัมผัสมาบ้าง
    การเข่ารถ มอเตอร์ไซผมก็เช่ามา 2 ครั้งเอง เอาเป็นว่า
    ข้อมูลที่จะโพสนี้เป็นแค่ประสบการณ์เล็กๆน้อยๆนะครับ
    เอามาแบ่งปันกับเพื่อนๆ ใน Blueplanet......

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 48 17:32:18

จากคุณ : dodoman - [ 27 พ.ย. 48 17:31:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป