CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+=+=+=+ แ ก้ เ ซ็ ง +=+=+=+

หลังจากงานนับเหยี่ยวเมื่อเดือนที่แล้ว เลนส์ยาวขาวอวบของผมก็ได้แต่นอนอยู่ในตู้กันชื้น มีแต่เลนส์สั้นๆ ทีได้ออกมาโลดแล่นถ่ายงานแต่งงานให้เพื่อนคนโน้น คนนี้ เกือบทุกอาทิตย์จนเริ่มเซ็ง

1. เซ็งที่ไม่ได้ออกไปดูนก-ถ่ายภาพนกเลย และ
    2. เซ็งที่ เมื่อไหร่จะได้แต่งกะเขามั่งฟะ...

ในที่สุดหลังจากผ่านไป 7 งานแต่งงาน ผมก็ได้ฤกษ์ออกไปถ่ายภาพนกกะเขามั่งละ เห็นกระทู้พี่ปุ๋ยข้างล่างถึงขาหนีบของเฮียวัฒน์ กระทิงก็เลยนึกขึ้นมาได้ว่าผมยังไม่ได้ทำอันใหม่สำหรับบังไพรใหม่ใจเกินล้าน (เกินไปร่วมสองแสน หุหุ) รุ่นและสีเดียวกันกับของพี่ปุ๋ย อ่านกระทู้ปั๊บ โทรปุ๊บ และแล้วเช้าวันเสาร์ผมก็ไปรับขาหนีบพร้อมกับถือโอกาสเลยไปบางปูและซอย 119 เพื่อไปลองของใหม่ครับ

ภาพนี้ดองไว้นานละตั้งแต่ตอนที่ไปถ่ายภาพสนามบินโน่นแน่ะ อิอิ เมื่อวันเสาร์ฟ้าไม่ใช่สีนี้หรอกครับ อากาศทึมๆ ฝนนิดๆ เย็นสบายและถ่ายภาพง่ายดีครับ

จากคุณ : Headbanger - [ 27 พ.ย. 48 22:51:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป