CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเคยซื้อแพคเก็จของคาเธ่ย์ไปฮ่องกงบ้างค่ะ

คืออยากถามท่านที่เคยซื้อแพคเก็จของคาเธ่ย์ไปฮ่องกงค่ะ ไม่ทราบว่าเราเวลาไปถึงจะนั่งรถไปโรงแรมยังไงค่ะ แล้วที่เค้ามีทัวร์ครึ่งวันเราจะต้องทำยังไงค่ะถ้าจะไปกับเค้าถ้าแนะนำที่เที่ยวให้ด้วยจะขอบพระคุณมากค่ะ คือว่ามีคนแก่ไปด้วยค่ะ ไม่รู้ว่าจะพาไปไหนดีเห็นแต่ที่ shop ค่ะ พวกเราพักที่ Excellsior อยู่แถว causeway bay ค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : Ceed - [ 14 ธ.ค. 48 20:07:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป