CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

นกแอร์ใครเอี่ยวบ้างครับ

สายการบินนกแอร์นี่เป็นของ บริษัท สกาย เอเชีย จำกัด แล้วใครถือหุ่นมั้งครับแล้วถือกันเท่าไรบ้าง เพราะตอนแรกเข้าใจว่าการบินไทยถือเยอะสุด แต่ตอนหลังรู้มาว่าการบินไทยถือเพียง 39% เอง และได้ยินมาอีกว่ามีนักธุรกิจชาวสิงค์โปร์ถือหุ้นด้วยหรอครับ

รบกวนปู่สีหพันธุ์หรือผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ben_benz - [ 24 ธ.ค. 48 20:59:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป