CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเรื่องการโฟกัสแบบ single area กะ Dynamic area ของ D70s ครับ

ผมลองเปลี่ยนดูแล้ว มันไม่เห็นต่างกันเลย ต้องเช็คทดสอบยังไงครับว่ามันใช้ได้รึเปล่า ผมโฟกัสแบบ Dyanamic ไปที่คนกำลังเดิน แล้วกดชัตเตอร์ค้างไว้ มันไม่เห็นโฟกัสตามเลยน่ะ หรือต้องไม่กดชัตเตอร์ค้างครับ ทำยังไงจะโฟกัสตามคนเดินได้

จากคุณ : tor - [ 13 มี.ค. 49 09:48:37 A:172.20.34.80 X:203.130.144.31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป