CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[apatsara-โชว์ห่วย] "มาแต่งงานเถอะน้องงงง อย่ามัวแต่มองข้ามผ่าน"

"เดี๊ยวตายไปยมพบาลไม่ซ้งสาร ไม่ขึ้นสวรรค์นะน้องงงง"

นิ่ไม่ใช่การโชว์ร้องเพลงสุดเห่ยของผมนะคร๊าบน้าๆป้าๆอย่าเพิ่งเบือนหน้าหนีแล้วปิดกระทู้พร้อมกับบ่นว่า "ไอ้นิ่ท่าจะบ้ามาตั้งกระทู้ให้ตกเร็วอีก ยิ่งตกๆเร็วๆอยู่ช่วงนี้ อิอิ" ผมจะมาโชว์ห่วยเทคกะนิค ps ที่สืบเสาะค้นหามาด้วยตัวเองอันแสนยากเย็นยิ่งกว่าหายอดใบชาเขียวเพราะว่า โดยทั่วไปหนังสือก็จะสอนให้คร่าวๆแต่พอทำเองกับพบกับว่าเราโดนทิ้งระหว่างทางทำแล้วไปต่อไม่ได้ผมเลยลองลงมือละเลงมันเองเลย เละบ้างพอใจบ้างในบางคราว  ซึ่งวันนี้ผมจะมาสอนเทคกะนิคลบ เงาบนใบหน้า ซึ่งหากมีวิธีที่ดีกว่านี้หรือว่าเคยมีคนสอนแล้ว ผมก็ขอแทรกแผ่นดินหนีด้วยนะคร๊าบ   เริ่มกันที่ รูป เคสศึกษา ของเราหลังจากที่ไปงานมอเตอร์โชว์คราวนี้ ฝีมือผมเห่ยมากถ่ายมาเงาเพียบเลยทำไงดีเรา  น้องแอมน่ารักๆกลายเป็นนินจาใส่หน้ากากไพอาร์ทูไปซะได้ ก็เลยเอามาละเลงแก้บนเอ๊ย แก้เงาด้วยความมั่วซะเลย

จากคุณ : apatsara - [ 29 มี.ค. 49 16:00:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป