Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ขอเชิญเพื่อนๆ คนรักมือหมุนร่วมแจมภาพ ประจำสัปดาห์ ครั้งที่ 1/2551 "พาหนะ"+++

สวัสดีครับเพื่อนๆ คนรักมือหมุนทุกท่าน...
    ทุกวันจันทร์ที่ 1 และ 3 ของเดือน เรามีกิจกรรมแจมภาพประจำสัปดาห์กันครับ...
    สำหรับหัวข้อประจำสัปดาห์นี้ก็คือ "พาหนะ" ครับ...
    ภาพที่เพื่อนๆ ถ่ายมาที่แสดงถึงความเป็น "พาหนะ" จะประเภทไหน ชนิดใดก็ได้ครับ ไม่มีข้อจำกัดใดๆ ทั้งสิ้น ...

จะถ่ายจากกล้องชนิดใด เลนส์แบบไหน หมุนหรือไม่หมุน ก็ไม่ผิดกติตาแต่อย่างใด...

จะเป็นขาประจำหรือขาจรที่บังเอิญหลงเข้ามาในห้องนี้ ก็สามารถร่วมสนุกได้ทุกท่านนะครับ...

ส่วนจะแจมภาพกันคนละกี่ภาพก็ไม่ห้ามครับ เอาตามสะดวกของแต่ละท่านก็แล้วกันนะครับ....

ขอเชิญเพื่อนๆ ร่วมแจมภาพหัวข้อ "พาหนะ" ณ....บัด NOW คร๊าบบบบบบบ..........

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 51 09:41:11

จากคุณ : นายนก - [ 3 มี.ค. 51 09:16:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom