Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ลงชื่อจอง Portrait Workshop Trip (ล้างรถเดิม)

เนื่องมาจาก Carwash Trip ลงตัวเป็นที่เรียบร้อยแล้ว แต่ได้มีเพิ่มกิจกรรมอื่น เข้ามาเสริมเพื่อให้ รับสมาชิกได้เพิ่มขึ้น

รับสมา่ชิก 40 คน
    Login 1 login จองได้ 1ที่ครับ
    ขอสงวนสำหรับผู้ใช้ กล้อง Olympus ก่อนนะครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

ค่าใช้จ่ายท่า่นละ 300 บาท จ่ายหน้างาน
    โปรดคิดก่อนลงชื่อนะครับ เพราะถ้าลงแล้วไม่มากัน ผมก็ต้องจ่ายเองครับ

กรณีเกิน 40 คน จะมี waiting list 10 คน
    ไม่มีเพิ่มนางแบบตามจำนวนคนที่เพิ่ม เพราะ 10 คนต่อนางแบบ 1 คนกำลังดี

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O6380688/O6380688.html ==> ดูรูปสถานที่

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 51 22:38:12

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 51 22:36:54

จากคุณ : pomgm2000 - [ 3 มี.ค. 51 22:10:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom