Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ว่างๆ ได้กลับมาถ่ายรูปอีกรอบครับ ... ขอโพสท์รูปดอกไม้หน่อยครับ...

สวัสดีทุกท่านครับ

... พักหลังๆ ไม่ค่อยได้ถ่ายรูป ด้วยงานประจำที่ยุ่ง ปวดหัว และเวลาที่น้อย

ต้องเลี้ยงลูกวันหยุด เลยห่างหายจากการถ่ายรูปไปนานพอประมาณ

กลับมาเคาะสนิมอีกรอบ ด้วยของใกล้ๆ ตัว เพราะว่า ถ่ายที่ไหนๆ ก็ได้

ถ่ายรูปดอกไม้ที่บางทีเห็นด้วยตาเปล่าดูธรรมด๊า ธรรมดา

แต่เวลาถ่ายใกล้ๆแล้ว ก็ดูน่าสนใจดี... ลองช่วยดูๆ แล้วก็ แนะนำ ติ ชม ได้ตามสะดวกเลยครับ...

ทุกภาพผ่านการปรับแต่งแสงสีด้วย PS ครับ เพราะยุคดิจิตอลแล้ว เดิมๆ นี่มันไม่ค่อยถูกใจครับ...

จากคุณ : pax - [ 12 มี.ค. 51 09:31:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom