Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนด้วยครับ

คือเรื่องมีอยู่ว่า มี.ค. ปีที่แล้วผมได้ส่งกล้อง olympus 35SP ไปให้ลุงวิมลล้างราที่เลนส์ให้ แต่จนปัจจุบันก็ยังไม่แล้วเสร็จ โทรไปถามหลายครั้งแรกๆแกก็บอกว่ายังไม่ได้ทำ ต่อมาก็บอกว่าเลนส์ล้างเสร็จแล้วแต่ยังประกอบไม่เสร็จ สุดท้ายก็บอกว่ากล้องในร้านมันเยอะมากหากล้องผมไม่เจอ!! ผมโทรไปถามแกทุกสองสามเดือนจนแกบอกว่าไม่ต้องโทรมาแล้วถ้าหาเจอจะส่งไปให้ จนตอนนี้ผมไม่รู้จะทำยังไงดีแล้ว ผมเองก็อยู่บุรีรัมย์ทำงานราชการไม่สามารถหาเวลาเข้ากทมได้เลย จึงอยากจะขอรบกวนท่านสมาชิกในห้องกล้องเก่าซึ่งผมคิดว่าคงได้มีโอกาสแวะไปที่ร้านลุงวิมลบ้างช่วยดูกล้องของผมให้หน่อยครับ ผมกลัวว่ากล้องมันจะถูกปู้ยี้ปู้ยำจนมันพังมากกว่า
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
    วุฒิชัย 081-6515940 mms มาก็ได้ผมจะโทรกลับครับ

จากคุณ : carotid - [ 2 เม.ย. 51 09:30:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom