Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<กระทู้ขอคำแนะนำ> ..1 ปีกว่าๆ กับการถ่ายรูป หลัง process ได้มาแค่นี้...

ชอบกด shutter ครับ (ไม่ขอเรียกถ่ายรูปนะครับฝีมือ ห่างไกล)  เข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ .. รูป ยังไม่ได้ process ของผมมันดูไม่ได้เลยอะครับ ... ผมเลยมีคำถามว่า... ตอนถ่าย ผมต้องถ่ายเผื่อ มากน้อยแค่ไหนครับ เพราะ เหนื่อยทั้งกาย และ เหนื่อยทั้งใจกับการ process รูป ..
    ลืมครับ .. รูปนี้ผ่านการปรับแต่งมาแล้วนะครับ ... ทั้งแสง สี ... เฮ้อ ยังได้แค่นี้
    อ้อๆ แว่บมาใส่รูปจาก office ครับ ย่อไม่ได้แล้ว ...

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 51 16:53:57

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 51 16:21:03

จากคุณ : น้องโหด - [ 22 เม.ย. 51 16:18:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom