Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ตอนนี้450Dออกมาเดือนนึงแล้วถ้าเทียบกะ400Dนี่มันแตกต่างกันมากไหมครับ

ถ้าเทียบเรื่องการใช้งาน ความคล่องตัว คุณภาพโดยรวมของทั้งสองรุ่น มันแตกต่างกันมากไหมครับ(ขอรบกวนน้าๆท่านที่เคยได้ใช้งานทั้ง2ตัวนะครับ ถ้าน้าๆท่านอื่นที่ไม่เคยใช้จะมาให้ข้อมูลเพิ่มกรุณาแจ้งด้วยจ้า คือแบบอยากได้ความคิดเห็นจากผู้ที่เคยใช้งานจริงอะคับ)ที่ถามเพราะว่าอีกซัก2เดือนก็คงเปียแชร์ได้มาประมาณ20kเงินเก็บก็ไม่ค่อยมีkiss xของหิ้วมันน่าจะประมาณ16xxx 450Dของศูนย์คงลดไปซักพันนึง มันก็ห่างประมาณหมื่น  เอาตัวเก่าก็ได้55-250 มาเล่นอีกตัว ถ้าเอา450ประกัน0ก็ได้แต่คิท เป็นน้าๆจะเอาชุดไหนครับ แล้วถ้าเลยไปถึงกรกฏานี่ตัว450มันน่าจะลดลงไปเท่าไหร่เอ่ย

จากคุณ : iamfat - [ 27 เม.ย. 51 07:45:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom