Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

---> สัปดาห์นี้แปะรูปกันดีกว่า # 6/2551 ชุด "แรงงาน"

_/\_ สวัสดีครับพ่อ แม่ พี่ น้อง ชาว หนอน ทุกท่าน อาทิตย์นี้ต้องขออภัยที่มาช้าไปหน่อยอ่ะครับ ก็ทำยังงัยได้มันหยุดยาวววววววววววววววววววววววววววว อ่ะ …… งั้นเราก็มาแปะรูปกันกันเลยนะครับ

***** สำหรับหัวข้อของอาทิตย์นี้ "แรงงาน” จะแรงงานในลักษณะไหน ก็ขอเชิญกันเลยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

สำหรับสัปดาห์ที่แล้ว “ร้อน” เป็นยังงัยกันบ้างก่อนตามไปชมกันได้ที่ link นี้นะครับ

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O6556513/O6556513.html

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

เช่นเคยครับ สำหรับ กฎกติกามารยาทในการโพสต์กระทู้ประจำสัปดาห์

เพื่อความครึกครื้น และมีกิจกรรมร่วมกัน พวกเราจะนำรูปจากฝีมือของตนเองมาโพสต์กันที่กระทู้นี้ครับ

คนละ 1 รูป เพื่อไม่ให้โหลดกันหนักเกินไปครับ

เป็นกิจกรรมที่ให้เพื่อน ๆ ผู้รักการถ่ายภาพ ได้มีโจทย์ที่จะใช้คิด แล้วหาภาพมานำเสนอกันครับ

รูปที่จะโชว์ มีขนาดได้ถึง 200K นะครับ แต่ก็ไม่จำเป็นต้องใหญ่ขนาดนั้นหรอกครับ สงสารพวกเน็ตช้า ๆ ด้วยครับ

อีกอย่าง อย่าปั่นกระทู้นะครับ ขอเป็นกระทู้เพื่อการแปะรูปกันครับ

เข้ามาร่วมแชร์ภาพกันได้ไม่จำกัดยี่ห้อ รุ่น และแบบ ของกล้องนะครับ

##### สำหรับหัวข้อในสัปดาห์ถัดไปขอเอาใจบรรดานักเรียน นักศึกษากันหน่อยอ่ะ “ก่อนเปิดเทอม” ไม่น่าจะยากจนเกินไปนะครับ #####

ประเดิมด้วยรูปแรก "แรงงานฝีมือ"

จากคุณ : ชิน...จังครับ - [ 7 พ.ค. 51 10:19:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom