Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

### เชิญน้าแปะรูปประจำสัปดาห์นี้ครับ #7/2551 ชุด "ก่อนเปิดเทอม" ###

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

_/\_ สวัสดีครับน้าๆชาว หนอน  ทุกท่าน อาทิตย์นี้ฟักเป็นมวยรองมาทำหน้าที่แทนน้าชินจังสุดหล่อครับ ยินดีกะน้าชินจังล่วงหน้าเลยนะครับ คนกำลังจะได้โปรโมทย่อมมีงานเยอะจนไม่มีเวลาทำอะไรอย่างนี้ล่ะครับ อ่า....เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาและอารมณ์ เรามาแปะรูปกันเลยนะคร๊าบบบบ

***** หัวข้อของอาทิตย์นี้ "ก่อนเปิดเทอม” อะไรหนอที่ผุดชึ้นมาในห้วงความคิดเมื่อห้วงเวลาก่อนเปิดเทอมมาถึง อะไรเล่าที่เราเห็นก่อนเปิดเทอม แล้วทำไมต้องเป้นเช่นนั้นด้วยล่ะครับ เรามาแบ่งปันมุมมองผ่านภาพสวยๆของเรากันเถิดครับ *****

สำหรับสัปดาห์ที่แล้ว “แรงงาน” สามารถกลับไปชมกันได้ที่ link นี้นะครับ

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O6584203/O6584203.html

เช่นเคยครับ สำหรับ กฎกติกามารยาทในการโพสต์กระทู้ประจำสัปดาห์

เพื่อความครึกครื้น และมีกิจกรรมร่วมกัน พวกเราจะนำรูปจากฝีมือของตนเองมาโพสต์กันที่กระทู้นี้ครับ

คนละ 1 รูป เพื่อไม่ให้โหลดกันหนักเกินไปครับ

เป็นกิจกรรมที่ให้เพื่อน ๆ ผู้รักการถ่ายภาพ ได้มีโจทย์ที่จะใช้คิด แล้วหาภาพมานำเสนอกันครับ

รูปที่จะโชว์ มีขนาดได้ถึง 200K นะครับ ขอความกรุณาน้าๆอย่าปั่นกระทู้นะครับ ขอเป็นกระทู้เพื่อการแปะรูปกันครับ

เข้ามาร่วมแชร์ภาพกันได้ไม่จำกัดยี่ห้อ รุ่น และแบบ ของกล้องนะครับ

##### สำหรับหัวข้อในสัปดาห์ถัดไปก็ “หลังเปิดเทอม” เป็นซีรียส์ต่อเนื่องจากสัปดาห์นี้ครับ #####

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

จากคุณ : Rolling Green Melon - [ 13 พ.ค. 51 21:42:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom