CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยเลือกกล้องให้ผมหน่อยครับ - d^-^b

Panasonic Lumix DMC TZ3 (5 คน)
      Canon IXUS 970 IS (8 คน)
      Sony Cybershot DSC T300 (1 คน)
      Fuji FinePix F100 fd (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

26.32%
     42.11%
     5.26%
     26.32%

ช่วยผมตัดสินใจด้วยครับ ระหว่าง4ตัวเลือกนี้ พอดีตัวเก่ามันพังแล้วอยากได้ตัวใหม่แต่ไม่มีความรู้เลยครับ

อยากได้แบบว่า -เป็นคอมแพ็คพกง่าย -ไม่เกิน20,000
    -ใช้ง่าย -ชอบถ่ายแบบไม่ใช้แฟลต -ชอบถ่ายตอนอยู่บนรถมอไซด์แบบมือเดียว

ก็มีเท่านี้แหละครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ๆด้วยน่ะครับ หรือถ้ามีรุ่นไหนแนะนำอีกก็ได้น่ะครับ

d^-^b

จากคุณ : EdgeMaNizTa - [ 23 พ.ค. 51 12:49:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com