Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*+*+* Friday Fuji Jam # 88 # "Free Style" *+*+*

กระทู้แจมสัปดาห์นี้ตรงกับศุกร์ต้นเดือน ขอแจมภาพ "Free Style" กันนะครับ...
    ภาพแนวไหนก็ได้ จะโพสคนละกี่ภาพก็ได้ หนุกหนานๆกันครับ...

กระทู้แจมนี้ยินดีต้อนรับทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นขาประจำ หรือว่าขาจร โปร-เทพ หรือว่ามือใหม่...
    ไม่เกี่ยงรุ่น หรือยี่ห้อของกล้อง ขอเพียงมีใจรักในการถ่ายภาพก็พอครับ...

ลูกสาว ขอบคุณที่มีเพื่อนใหม่ๆ และโปรเก่าี่มาร่วมแจมกันทุกศุกร์เลยนะครับ...

ข่าวประชาสัมพันธ์...

วันที่ 5 - 8 มิถุนายน 2551 งาน TTF(Thailand Tourism Festival)ที่อิมแพค (อาคารเอ็กซ์ฮิบิชั่น ฮอลล์ 5-7)

วันที่ 7 - 17 มิถุนายน 2551 งาน Paradise's Expo ที่ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

วันที่ 12-15 มิถุนายน 2551 งาน COMMART X-Gen ที่ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

วันที่ 13-18 มิถุนายน 2551 งาน Siam Paragon-Bangkok Royal Orchid Paradise 2008 //The Amazing Orchid Beyond Frontier มหัศจรรย์กล้วยไม้นานาชาติ ณ ศูนย์การค้าสยามพารากอน

วันที่ 27-29 มิถุนายน 2551 งาน Sahagroup Export & Trade Exhibition ทีู่ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิิริกิติ์

ใครมีข่าวจะฝากประชาสัมพันธ์ ก็ฝากข่าวที่หลังไมค์ได้เลยนะครับ...

ศุกร์หน้าขอแจมภาพ "เพื่อนรัก(หักเหลี่ยมโหด)" กันนะครับ...
    จะแจมภาพใครก็พิจารณานิดนึง อย่าให้คนที่อยู่ในภาพเค้ามาเฉ่งเอาทีหลังนะครับ อิอิ...

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 51 12:12:15

จากคุณ : rraiwa - [ 6 มิ.ย. 51 00:02:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom