Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มือใหม่รบกวนขอถามเรื่องฟิล์มนิดหน่อยครับ

แบบว่าเป็นมือใหม่ไปซื้อฟิล์ม ทีนี้ เกิดข้อสงสัยเกี่ยวกับฟิล์มของ fuji ครับ

คือสงสัยว่า ฟิล์ม fujicolor 100 กับฟิล์ม proplus II 100 ที่เป็นแพ็ค 3 นี่มันใช่ฟิล์มอันเดียวกันหรือป่าวครับ ต่างกันแค่แพ็คเกจ หรือว่าข้างในก็ต่างกันด้วย แล้วถ้าต่างกันแบบไหนดีกว่าเหรอครับ

รบกวนน้าๆผู้รู้ด้วยนะครับ คิดว่าถามในห้องนี้น่าจะได้คำตอบชัดเจนที่สุดครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

จากคุณ : blastka - [ 6 มิ.ย. 51 21:58:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom