Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

### ขอเล่าเรื่องด้วยภาพ ชวนน้องมายด์ไปเป็นแบบครับ ###

สวัสดีครับ..เพื่อนรักการถ่ายภาพทุกท่าน smile

วันนี้ขอเสนอภาพที่ผมไปกับเพื่อนใกล้ตัวมาครับ..มินิทริปครั้งนี้ มีผม น้าใช่ น้าเก้าต้น น้าแก้ว น้าพายกับน้องขวัญครับ

อ้อ ..ยังมีชวนน้องมายด์ไปเป็นแบบด้วยนะเออ..และก็ลากนู๋นิดหน่อยมหาศาล ให้ไปเป็นพี่เลี้ยงอีกคนอ่ะครับ

สถานที่ได้รับความเอื้อเฟื้อจาก ( ร้านสเต็กจริงๆ ) เจ้าของร้านเป็นดารา ถ้าเพื่อนๆเห็นรับรองร้องอ๋อ มีชื่อว่า น้าแมท ครับ

ร้านสเต็กจริงๆ ตั้งอยู่ในซอย สนามกลอฟ์ลำลูกกา รังสิตคลอง 11 ครับ..สเต็กที่นี่รับรองว่าอร่อยมากมาย แถมราคาไม่แพง

ภาพของผมดูเพลินๆไม่ดียินดีรับคืน..ภาพอาจจะไม่สวยเท่าภาพของเพื่อนๆที่ได้ไปกัน..ฝอยมากน่าเบื่อดูกันเลยดีกว่านะครับ

จากคุณ : จุกcanon - [ 8 มิ.ย. 51 21:37:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom