Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> ยังจำได้ไหม ถึงใครที่เธอเคยเจอ ถึงคนที่เคยพร่ำเ้พ้อ ที่เธอไม่เคยห่างไกล <<>> คนหัวใจสิงห์ World Tour L.A. ตอนที่ 2

ต้องขออภัยด้วยครับ เมื่อวานงานเยอะ เลยไม่ได้กลับมาโพสต์ต่อเลย ยกยอดมาเอาป่านนี้ ต้องขออภัยที่ทำให้รอนะครับ...

ก็สรุปว่า ได้ฤกษ์เข้าไปในงานละครับ (ขอนินทาฝรั่งต่ออีกนิดเหอะ) เดินเข้าไปถึงอย่างมั่นใจมาก เพราะทางสถานที่รับรองไว้ตั้งแต่ตอนบ่ายว่า ได้นั่งหน้าชัวร์ (ถึงจะโดนจำกัดมุมก็เหอะ) ที่ไหนได้ครับ คนประสานงานเมื่อตอนบ่ายไม่ทราบว่าหายศีรษะไปไหนครับ เหลือแต่คนฉีกตั๋ว ซึ่งยืนยัน นั่งยัน (ไม่ถึงกะนอนยันนะครับ 555) ว่าหัวเด็ด-ีนขาด ก็ไม่ยอมให้พวกผมนั่งหน้าครับ อึ้งไปเลย ...

เอาเป็นว่า บ่นไป ดูรูปไปดีก่าเนอะ

V
    V
    V

จากคุณ : Sandhill - [ 12 มิ.ย. 51 08:21:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom