Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เรื่อง wide zoom lens ที่ใช้กับ กล้อง FF มีรุ่นไหนบ้างครับ

wide zoom lens  รุ่นต่างๆ นี้ ใช้กับกล้อง Full Frame ได้ไหมครับ และราคาประมาณเท่าไหร่  
    1 . sigma 12-24
    2 . tokina 10-17   ใช้กับกล้อง FF  ได้ไหมครับ
    3 . canon  มีรุ่นไหน 10-.... ที่ใช้กับ กล้อง FF  ได้บ้างครับ
                    wide มากกว่า 16-35  มีไหมครับ

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 51 16:23:57

จากคุณ : prince1991 - [ 30 มิ.ย. 51 14:06:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom