Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

### ขอเล่าเรื่องด้วยภาพ ทริปหนอนเดือนเจ็ด ปี51 เที่ยวถ่ายภาพงานบุญหลวงและการละเล่นผีตาโขน ###

สวัสดีครับ..เพื่อนรักการถ่ายภาพทุกท่าน smile

ผ่านไปอีกทริปกับการได้ร่วมถ่ายภาพกับเพื่อนรักชาวหนอนทุกคนครับ..ยินดีผสมกับความดีใจมักมากเลย

ทริปหนอนเยือนถิ่นผีตาโขน ต้องถือเป็นทริปที่ไปไกลมากที่สุดในทั้งหมด..ที่เคยจัดทริปหนอนกันไปนะครับ

การเดินทางไปกลับไม่ต่ำกว่า 15 ชั่วโมง..มีโอกาสหยิบกล้องถ่ายภาพ 7 ชั่วโมง..ที่เหลือ 4 ชั่วโมง นั่งพักกินดื่มครับ

การตระเตรียมโปรแกรมผมโทรสอบถามทางตำบลด่านซ้ายครับ..แต่แล้ววันไปกลับเปลี่ยนแปลงโดยสิ้นเชิง

ก็ต้องขออภัยด้วยครับพี่น้อง..ผิดพลาดไปแล้ว ไว้ทริปผีตาโขนปี 52 พวกเราต้องไปแก้มือกันใหม่นะครับ

ออกรถเกือบห้าทุ่ม ของคืนวันศุกร์ที่ 4ครับ แวะพักกินดื่มเข้าห้องน้ำเบาเป็นระยะ..ถึงที่หมายตอนเช้าเจ็ดโมงวันเสาร์ที่ 5ครับ

จากคุณ : จุกcanon - [ 6 ก.ค. 51 21:46:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom