Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมเลือกที่จะเกิดในครอบครัว Olympus ครับ

ชอบถ่ายรูปน่ะครับ  ถ่ายคอมแพคมาหลายปี
    และแล้วก็อยากเปลี่ยนมาใช้ DSLR บ้างก็หาข้อมูลมาเกือบปี  
    ตัดสินใจไปหลายรอบ หลายค่ายมาก  แต่ท้ายสุดก็เลือก Olympus E520
    ฝืนกระแสคนรอบตัวสุดๆ  ประมาณเชียร์รัสเซีย แชมป์ยูโรอยู่คนเดียว - -
    วันนี้ขอมาแนะนำตัวกับ เพื่อน พี่ น้อง ลุง ป้า ครอบครัวโอลิมปัสทุกคนนะครับ
    เอาภาพที่ถ่ายจาก E520 Dslr ตัวแรกมาให้ชมกัน
    ทุกภาพ save for web อย่างเดียวเผื่อใครมือใหม่ที่กำลังสนใจ E520 อยู่
    จะได้ดูไว้ช่วยในการตัดสินใจ แนะนำได้นะครับ พร้อมเป็นศิษย์เสมอครับ

จากคุณ : Akanist - [ 9 ก.ค. 51 20:15:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom