Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*** ถามข้อมูลกระเป๋า กล้อง ครับ ***

เนื่องจากได้ซื้อกล้องมือสองเพิ่มอีก 1ตัว เลยอยากหากระเป๋ากล้องใบใหม่ครับ แบบที่ราคาไม่สูงมาก
    มีของดังนี้ครับ
    1. 400D+grip + 50 f1.4 + hood
    2. 30D+grip +17-85 IS+hood
    3. EF 70-300 IS
    4. อุปกรณ์ อื่น ๆ เช่น ชุดทำความสะอาด ที่ ชาร์ตแบต เป็นต้น

1. อยากทราบว่า มีกระเป๋ากล้องแบบสะพายไหล่ รุ่นไหน ที่ใส่ได้ครบบ้างครับ(แบบที่ไม่ต้องถอดเลนส์ออก)
     2. กระเป๋าที่มีรูปทรงและขนาดใกล้เคียง domke f 2 มีของยี่ห้ออะไรบ้างครับ
     ขอบคุณสำหรับข้อมูล ครับ

ปล. ถ้ามีรูปประกอบด้วยก็ดีครับ (อยู่ต่างจังหวัด)

จากคุณ : sai_xcute - [ 4 ส.ค. 51 16:18:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom