Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มาแล้วครับกำหนดทำบุญเลี้ยงน้องหมา

กำหนดวันไปทำบุญ
    เลี้ยงข้าวน้องหมาครั้งที่ 2 ที่เกาะสุนัข พุทธมณฑลสาย4ครับ

ตอนนี้อยู่ในช่วงรวบรวมทุนจากที่ต่างๆเท่าที่จะหาได้ ผมได้โทรไปถามคุณป้าที่ดูแลที่เกาะสุนัขแล้วนะครับ ตอนนี้เค้าต้องการ

1.กะละมังจัมโบ้แบบหนา 5 ใบ(ของเก่าใกล้จะพังแล้ว)
    2.ข้าวสาร(ตอนนี้ที่นั้นมีพอที่จะให้สุนัขได้อีกประมาณ 1 เดือน)
    3.ยาถ่ายพยาธิ C-1
    4.ยากำจัดเห็บ-หมัด

ถ้าใครสงสัยขอให้โทรไปถามคุณป้านะครับ
    086-8342032  ขอสาย ป้ารื่น   ป้าแกเป็นคนดูแลที่เหลืออยู่แทบจะเรียกว่าคนสุดท้ายได้แล้วครับ สุนัขที่นั้นได้กินเพียงวันละ 1 มื้อเท่านั้น

ครั้งที่แล้วที่ไปกัน ห้องปลานามี วินน้อย กับพี่แมว 2คนครับที่เหลือก็พวกเพื่อนๆผม ไม่มีการหลอกลวงใดๆทั้งสิ้น

คนที่สะดวกจะทำบุญเป็นของ ก็สามารถทำได้ครับ ผมจะรวบรวมเองติดต่อ photobywin@hotmail.com ได้เลยครับ ถ้าอยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกจะทำบุญด้วยของก็สามารถโอนเข้ามาได้ครับที่

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขา มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนดุสิต
    ชื่อบัญชี น.ส. ภัสสร ถาวรยิ่งรัตน์
    เลขที่บัญชี 420-1-69480-9
    ใครโอนมาแล้วกรุณาแจ้งยอดเงินหลังไมล์ด้วยครับ จะได้ทำบัญชี

กำหนดการไปทำบุญครั้งนี้คือ วันอาทิตย์ที่ 5 ตุลาคม 2551
    เวลา 9.00น.  ถึงที่หมาย คนที่จะร่วมกิจกรรมเชิญนะครับ
    ถ้าใครมาเองแล้วเข้าพุทธมณฑลไม่ได้ผมจะออกไปรับครับ

จะรวมของกับข้าวสารและซื้อยาภายในวันเสาร์ที่ 4 ตุลาคม
    ส่วนเงินที่เหลือจากการซื้อของและยาจะโทรสั่งข้าวสาร ให้ไปส่งที่เกาะสุนัข ในวันที่อาทิตย์ที่ 5 ตุลาคม เช้าวันที่เราไปถึง

เรื่องของกิจกรรม เราจะช่วยคุณป้าทำข้าวเพื่อเลี้ยงสุนัข แต่เราคงเข้าไปให้เองไม่ได้ ป้าเข้าได้คนเดียวเพื่อความปลอดภัยนะครับ
    หลังจากทำบุญกันแล้วเราก็จะ ไปถ่ายรูปกัน ภายในพุทธมณฑลครับ

ถ้าใครไปผมจะตั้งหัวข้อถ่ายรูปให้นะครับ ส่วนรางวัล ดูงบผมก่อนเพราะใช้เงินส่วนตัวครับ อาจจะไม่มากมาย แต่ก็มีคุณค่าทางจิตใจครับ

ขอบคุณทุกท่านที่อ่านจนจบครับ

ด้านล่างของกระทู้มีรูปล่าสุดนะครับลงไปดูได้ครับล่างๆเลยอิอิ

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 51 11:35:36

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 51 22:34:14

จากคุณ : photobywin - [ 20 ส.ค. 51 22:32:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom